
6.95นิ้ว
IPS LCD
1080p FHD+

50MP
4K วิดีโอ
1/1.3″ Sensor

25500mAh
66W ชาร์จเร็ว
ไม่รองรับไร้สาย

2.5GHz
Octa Core
Dimensity 7300

16GB
LPDDR5
3200 MHz

512GB
UFS 3.1
รองรับ microSD
Armor 34 Pro 5G
Night Vision | Built-in Projector
สเปค
| ขนาด | 183.1มม x 86.6มม x 32.7มม |
|---|---|
| น้ำหนัก | 825 กรัม |
| สี | |
| ซิม | ดูอัลซิม (นาโนซิม) |
| ประเภท | IPS LCD | 120Hz |
|---|---|
| ขนาด | 6.95 นิ้ว (75.2% อัตราส่วนหน้าจอต่อตัวเครื่อง) |
| ความละเอียด | 2460 x 1080 พิกเซล FHD+ (20:9 อัตราส่วนภาพ) |
| ความหนาแน่น | 387ppi |
| Brightness | 600nit (สูงสุด) |
| การป้องกัน | Corning Gorilla Glass 5 | Mohs level 4 |
| ชิปเซ็ต | Mediatek Dimensity 7300 |
|---|---|
| ซีพียู | Octa Core (4nm กระบวนการ) 4 x 2.5GHz (Cortex-A78) 4 x 2.0GHz (Cortex-A55) |
| จีพียู | Mali-G615 MP2 | 1047 MHz | 128 Shaders |
| แรม | 16GB | LPDDR5 | 3200 MHz |
|---|---|
| พื้นที่เก็บข้อมูล | 512GB | UFS 3.1 |
| ช่องใส่การ์ด | ช่อง microSD แยก |
| กล้องหลัง | 50MP หลัก ƒ/1.95, OV50H 1/1.3", FOV 85° 64MP Night Vision ƒ/1.79, OV64B 1/2", FOV 79.4°, 4 IR LEDs 50MP อัลตร้าไวด์ ƒ/2.2, Samsung JN1 1/2.76", FOV 117.3° |
|---|---|
| กล้องหน้า | 32MP กล้องเซลฟี่, ƒ/2.45, Samsung GD2, FOV 80.4° |
| ฟีเจอร์ | HDR, Panorama, Pro Mode, Night Vision, Night Mode, Document Correction, Beauty Mode, Group Photo, Sports, Pro Video, Dual-View Video, Slow Motion, Time Lapse, Intelligent Scanning, AI Emoji, Location Info, Camera Mute, Anti flicker, Long Press |
| แฟลช | สองเท่า LED แฟลช |
| วิดีโอ | 4K (2160p) @30fps, 1080p @30fps | gyro-EIS |
| ประเภท | Li-Po (ถอดไม่ได้) |
|---|---|
| ความจุ | 25500mAh |
| การชาร์จ | 66W ชาร์จเร็ว 10W Reverse Charging |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 15 |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซ | Custom UI |
| ลำโพง | มี |
|---|---|
| ช่องเสียบหูฟัง | มี |
| เครือข่าย | 2G (GSM), 3G (UMTS), 4G (LTE), 5G (NR) |
|---|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 6E (802.11a/b/g/n/ac/ax) |
| บลูทูธ | บลูทูธ 5.4 |
| GPS | GPS, GLONASS, GALILEO, BEIDOU, QZSS, NavlC |
| USB | USB 2.0 Type-C, OTG |
| NFC | มี |
| อินฟราเรด | มี |
ราคา
Armor 34 Pro 5G
Night Vision | Built-in Projector
คะแนน
คะแนน
ประสิทธิภาพโดยรวม
หน้าจอ
กล้อง
ประสิทธิภาพ
แบตเตอรี่
เบนช์มาร์ก
AnTuTu เบนช์มาร์ก
698612
69
GeekBench Single-Core
1038
72
GeekBench Multi-Core
3043
72
PCMark for Android Work 3.0
11760
77










Leave a Review