
6,8inch
AMOLED
1080p FHD+

108MP
4K Video
Cảm biến 1/1,67″

5000mAh
Sạc Nhanh 65W
+Không Dây

2,6GHz
CPU 8 nhân
Dimensity 7050

12/16GB
LPDDR5
2750 MHz

256/512GB
UFS 3.1
Hỗ trợ microSD
5G NR
Mạng di động
120 Hz
Tần số quét
2400 nits
Độ sáng tối đa
82.2 %
Tỷ lệ màn hình
Ưu điểm
- Thân máy bền bỉ siêu mỏng
- Màn hình AMOLED 120Hz
- Hỗ trợ mạng 5G
Nhược điểm
- Không có cổng âm thanh 3.5mm
- Ảnh chụp thiếu sáng trung bình
IIIF150 Air2 Ultra
Jet Black | Titanium Gray
Thông số kỹ thuật
| Hệ điều hành | Android 13 |
|---|---|
| Bộ vi xử lý | MediaTek Dimensity 7050 |
| Số nhân CPU | 8 nhân (Quy trình 6nm) |
| Tốc độ CPU | 2 x 2,6GHz (Cortex-A78) 6 x 2,0GHz (Cortex-A55) |
| Card đồ họa | Mali-G68 MP4 | 950 MHz | 128 Shaders |
| Kích thước | 170,3mm x 79,8mm x 8,55mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 230g |
| Màu sắc | Xám | Đen |
| SIM | 2 thẻ SIM (Nano SIM) |
| Loại | Flexible AMOLED | 120Hz | 1920Hz PWM 1.6mm Ultra-thin CarbonEdge CarbonFiber Bezel |
|---|---|
| Kích thước | 6,8 inch (82,2% tỷ lệ màn hình) |
| Độ phân giải | 1080 x 2460 pixel 395ppi (20.5:9 tỷ lệ khung hình) |
| Độ sáng | 2400nit (tối đa) |
| Bảo vệ | Corning Gorilla Armor |
| Sau | 108MP Chính ƒ/1.88, 1/1.67″ 64MP Night Vision ƒ/1.79 (Owl Image) Dual IR Lights |
|---|---|
| Trước | 32MP Selfie, ƒ/2,0 |
| Flash | Đèn flash LED ba |
| Video | 4K (2160p) @30fps | 1080p @ 30/60fps |
| RAM | 12GB/16GB | LPDDR5 | 2750 MHz |
|---|---|
| Trong | 256GB/512GB | UFS 3.1 |
| Khe cắm thẻ | Khe cắm thẻ lai |
| Loại | Li-Po (Không thể tháo rời) |
|---|---|
| Dung lượng | 5000mAh |
| Sạc | Sạc nhanh 65W |
| Loa ngoài | Có |
|---|---|
| Jack tai nghe | Không |
| Mạng | 2G (GSM), 3G (UMTS), 4G (LTE), 5G (NR) |
|---|---|
| Wi-Fi | Wi-Fi 6 (802.11 a/b/g/n/ac/ax) |
| Bluetooth | Bluetooth 5.2 |
| GPS | GPS | A-GPS | GLONASS | BEIDOU |
| USB | USB 2.0 Loại C |
| NFC | Có |
| Hồng ngoại | Có |
Điểm số
Điểm
TỔNG THỂ HIỆU SUẤT
Màn hình
Camera
Hiệu năng
Pin
Benchmarks
AnTuTu Benchmark
579519
59
GeekBench Single-Core
978
64
GeekBench Multi-Core
2397
62
PCMark for Android Work 3.0
14720
77








Leave a Review